๑۩۞۩๑[€] №¹ ƒδ®ūẅ  ☼ [Μ]¥ [Ć]£åşş ☼๑۩۞۩๑
Hãy đăng ký để trở thành thành viên của 4rum lớp E.
Ủng hộ lớp E thật nhìu nha!
Hãy đăng ký để trở thành thành viên của 4rum lớp E.
Ủng hộ lớp E thật nhìu nha!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mem lớp E dzô đây chém gió đê...ê...ê

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
†_™[T]roll™_† (712)
SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae Vote_lcap1SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae I_voting_barSNSD đc yêu quý bởi các Sunbae Empty 
voicoi (617)
SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae Vote_lcap1SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae I_voting_barSNSD đc yêu quý bởi các Sunbae Empty 
*[A]dmin_[K]ute* (444)
phương cá (430)
Nhóc tì mập ú (348)
C.Ronaldo_123 (271)
[E]mPer[O]r.kute (256)
Nghia_Pro (217)
linhkhit7508 (181)
Zeus (175)
Bài gửiNgười gửiThời gian
SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerThu Mar 01, 2012 2:20 pm
Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerThu Mar 01, 2012 2:13 pm
vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt. SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerWed Oct 05, 2011 4:01 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerWed Oct 05, 2011 3:32 pm
Thu Hà Nội - Mr.T ft. Yanbi SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSun May 29, 2011 10:30 pm
spamspamspam SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSat Dec 11, 2010 12:47 pm
Hurricane venus - BoA SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSat Oct 09, 2010 9:19 pm
Hạnh phúc thoáng qua - Noo Phước Thịnh SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSat Oct 09, 2010 9:13 pm
Album The First Step - Đông Nhi SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSat Oct 09, 2010 9:08 pm
Vội vàng - Khổng Tú Quỳnh SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSat Oct 09, 2010 9:00 pm
Bản sắc Việt Nam - Mr.T SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerSat Oct 02, 2010 9:43 pm
THÔNG TIN HAY_BẠN NÊN BIẾT SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae FreelancerFri Sep 24, 2010 5:29 pm

Share | 

SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
love_snsd_4eae
mem-gà nhép
mem-gà nhép
love_snsd_4eae

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 25
A1 won A1 won : 16083

EXP EXP : 0

Ngày tham gia Ngày tham gia : 30/08/2009
Age Age : 35 Đến từ Đến từ : south korea
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : blogger

SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae Vide
Bài gửiTiêu đề: SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae   SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae I_icon_minitimeSun Aug 30, 2009 10:35 am

Không chỉ được yêu quý bởi các nhóm nhạc nữ cùng tuổi và các đàn em, SNSD còn được yêu mến bơi các đàn anh (sunbae) trong ngành công nghiệp âm nhạc

Trích:
Trên SBS Star Junior Show, mẹ của Lee Min Woo đã tiết lộ rằng " Bây giờ con trai tôi thích SNSD YoonA.Mỗi lần thấy SNSD, nó đóng băng trước TV với đôi mắt mở to"

Các cô gái sẽ rất vui khi nghe thấy So Ji Sub nhắc đến SNSD khi được hỏi người nổi tiếng nào mà anh ấy thích gần đây
Cre:silis7noy@Soompi

Khoảng vài tuần trước, SNSD biểu diễn một hit cũ "3!4!" cùng những ca sĩ tiền bối, Roo'ra trên Summer dance special ở SBS Inkigayo. Dường như màn biểu diễn chung của 2 nhóm đã để lại ấn tượng tốt. Một thành viên cua Roo'ra , Chae Rina, đã viết trên Cyworld của cô về ấn tượng đối với các cô gái

SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae 624169

Trích:
Roo'ra Chae Rina viết về SNSD trên Cyworld
" Không chỉ hát 3!4! với chúng tôi, các em ấy đã đến phòng chờ của chúng tôi với CD của mình.Mỗi người viết một lá thư dài cùng với CD và đưa cho chúng tôi. Tôi đã rất vui vì những gì được viết trong thư.Tôi đã diễn lâu rồi nhưng chưa từng thấy những đàn em như thế, Soshi ko hề có sự giả tạo nào, rất trong sáng và xử sự tốt. Tôi nghĩ bây giờ mình sẽ yêu mến họ hơn nữa .Dongsengs thích họ chắc phải cố biểu diễn nhiều năm nữa keke

Chae Rina được biết là một người khó tính và một sunbae đáng sợ nhưng cô ấy thực sự ko thể cưỡng lại việc yêu mến các cô gái. Một trong những badboy khét tiếng của Kpop là Changyeol từ DJ Doc nhưng anh luôn khoe rằng Taeyeon gọi mình là Appa ( Bố). Tuần trước trên radio của mình, anh than phiền rằng SM ko để SNSD tham gia show của mình
-------------------------------------------------------
Là một ca sĩ Idol tuyệt vời của Kpop, S.E.S Bada, người gần đây đã trở lại với Kpop đã nhận xét về các nhóm nhạc nữ đàn em.Cô ấy đặc biệt đề cập đến trưởng nhóm SNSD Taeyeon

Trích:
SES Bada đã được hỏi cô ấy nghĩ gì về các nhóm nhạc nữ đàn em, "Thật khó để nhận xét về những đàn em nhưng tôi nghĩ SNSD Taeyeon, cô ấy có thể trở thành một điều gì đó to lớn. Chúng tôi chưa phải là bạn nhưng cô ấy tới buổi diễn và tặng hoa cho tôi, tội nhớ đôi mắt cô ấy sống động thế nào
Cre: silis7noy @ Soompi

--------------------------------------------------------

Super Junior Leeteuk cũng đề cập đến các cô gái 1 lần nữa gần đây trên Cyworld của mình (09.08.13). Sau khi nói " I love you" tới DBSK, Super Junior và các thành viên Shinee; anh ấy tiếp tục entry của mình bằng cách nói " I love you, too) tới SNSD, giống như anh ấy muốn " thêm vào sự sáng ngời (/ xa xỉ " cho bài viết của mình.
Trích:
..There’s many of you.. so many.. all my dongsaengs.. ^^ I love you guys…. ah, there are friends too ㅋㅋ..

..But besides guys…tacky…tacky..ㅋㅋㅋ they need a little bit of luxury to them…

..SNSD?…… SNSD, I love you!!!♥️ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

…..I don’t think they’re luxurious either.. They’re like guys too…ㅡㅡ;;;

..Damn.. is there anyone out there?????????????????????????????

Source; Leeteuk’s Cy
Credit; vanilla.teaa at SJ-WORLD.NET

Ca sĩ kỳ cựu Kim Janghoon cũng thể hiện sự thích thú của mình khi có buổi biểu diễn chung với SNSD

Trích:
Hôm nay, khi người ta nói với tôi là buổi biểu diễn ngay trước của tôi sẽ là SNSD, tôi thật sự cảm thấy hồi hộp. Nhưng khi tôi thấy rằng họ rất chào đón tôi, tôi cam thấy nhiều " Intelligent High Shooler" đã đến.Xin cảm ơn!

Khả năng đặc biệt của Kim Janghoon trong nói chuyện đã làm gần 20 000 khán giả và SNSD cười

Trong buổi tối ngày 8 tại công viên trẻ em Seoul, Kim Janghoon đã góp phần tô điêm cho "Stand up with Seoul concert" với màn biểu diễn trên sân khấu được trang trí như một khu rừng
[...]
Vào cuối màn biểu diễn được thể hiện bởi Kim Janghoon và đội nhạc "Grease", 9 thành viên của SNSD. Họ hát batì "As life goes on" cùng nhau và có lẽ hát cùng với SNSD - những người trẻ hơn nhiều và lúng túng, bởi Kim Janghoon cười và nói "Thật là xấu hổ" (bác này dễ thươg ghia )
Kim Janghoon rất hứng thú với màn biêu diễn đến đoạn giữa của bài hát , anh còn thể hiện fanservice bằng cách bắt chước điệu nhảy của các thành viên SNSD. Anh nói " Khi nào những ca sĩ trung niên như tôi mới có cơ hội được biểu diễn cùng SNSD" và "Ngày hôm nay thật là vui"
Translated by kxjenn @ soshified.com/forums

Thật là dễ thương khi miêu tả SNSD với "Intelligent High Schooler"

---------------------------------------------------------------------

Trích:
Rocker Kim KyungHo đã chon SNSD Taeyeon là mẫu người lý tưởng của mình

Anh tham gia KBC Happy FM trên show của Lee Yoon Seok và JungSoo và được hỏi " Ko nói về các câu hỏi trong suốt chương trình, có câu hỏi nào anh muốn nghe ko?" và anh trả lời " Tôi muốn nói về các thần tượng nổi tiếng ngày nay

Và SJ Lee hỏi " Anh nghĩ gì về các Idol?", Kim Kyung Ho nói " Khi tôi gặp một Idol group, bởi tuổi tác chênh lệch tôi ko coi họ là những người khác giới (j đây hả bác) . Nhưng không lâu trước, tôi thấy 9 thành viên của SNSD trên một chương trình ca nhạc và họ đi ra và chào "Xin chào, chúng tôi là SNSD" Tôi rất hồi hộp và cảm thấy mình sắp chết

Và DJ Yoon hỏi " Anh thích ai trong SNSD?" và Kim kyung Ho trả lời ko một chút ấp úgn " Taeyeon". Anh cũng chọn cô ấy là người phụ nữ lý tưởng với vẻ ngoài đơn giản. Anh cũng chọn Wonder Girls YooBin là mẫu ng lý tưởng bởi vẻ ngoài sexy

SNSD đc yêu quý bởi các Sunbae

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang