๑۩۞۩๑[€] №¹ ƒδ®ūẅ  ☼ [Μ]¥ [Ć]£åşş ☼๑۩۞۩๑
Hãy đăng ký để trở thành thành viên của 4rum lớp E.
Ủng hộ lớp E thật nhìu nha!
Hãy đăng ký để trở thành thành viên của 4rum lớp E.
Ủng hộ lớp E thật nhìu nha!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mem lớp E dzô đây chém gió đê...ê...ê

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
†_™[T]roll™_† (712)
Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em Vote_lcap1Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em I_voting_barKim Jae Joong- tỳnh yêu của em Empty 
voicoi (617)
Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em Vote_lcap1Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em I_voting_barKim Jae Joong- tỳnh yêu của em Empty 
*[A]dmin_[K]ute* (444)
phương cá (430)
Nhóc tì mập ú (348)
C.Ronaldo_123 (271)
[E]mPer[O]r.kute (256)
Nghia_Pro (217)
linhkhit7508 (181)
Zeus (175)
Bài gửiNgười gửiThời gian
SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerThu Mar 01, 2012 2:20 pm
Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerThu Mar 01, 2012 2:13 pm
vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt. Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerWed Oct 05, 2011 4:01 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerWed Oct 05, 2011 3:32 pm
Thu Hà Nội - Mr.T ft. Yanbi Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSun May 29, 2011 10:30 pm
spamspamspam Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSat Dec 11, 2010 12:47 pm
Hurricane venus - BoA Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSat Oct 09, 2010 9:19 pm
Hạnh phúc thoáng qua - Noo Phước Thịnh Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSat Oct 09, 2010 9:13 pm
Album The First Step - Đông Nhi Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSat Oct 09, 2010 9:08 pm
Vội vàng - Khổng Tú Quỳnh Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSat Oct 09, 2010 9:00 pm
Bản sắc Việt Nam - Mr.T Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerSat Oct 02, 2010 9:43 pm
THÔNG TIN HAY_BẠN NÊN BIẾT Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em FreelancerFri Sep 24, 2010 5:29 pm

Share | 

Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dbskno1_dhoa95
mem-gà chọi
mem-gà chọi
dbskno1_dhoa95

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 82
A1 won A1 won : 16433

EXP EXP : 1

Ngày tham gia Ngày tham gia : 01/06/2009
Age Age : 28 Đến từ Đến từ : SM entertainmet
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : student

Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em Vide
Bài gửiTiêu đề: Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em   Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em I_icon_minitimeFri Jun 05, 2009 3:57 pm

Kim jae joong- tình yêu và cuộc sống
Anh là thế đó trong trái tim em
Cho dù tim em hok còn khoảng trống
Em quyết để một nửa có jae joong..

Người ta nói: "Cuộc đời là bể khổ"
Đời em khổ vì: vắng bóng jae joong
Người ta nói tình yêu là mù quáng
Em chấp nhận mù quáng để yêu anh..

Ước gì em là một ngọn sóng biển
Ùa vào bờ nơi có trái tim anh
Và anh ngồi nghe lònh em thổn thức
Saranghaeyo- Chẳng thay đổi bao giờ

Nhưng mơ ước vẫn chỉ là mơ ước
Tìm bến bờ nào mới có tim anh?
Biển rộng lớn cuốn xô ngàn con sóng
Sóng khi nào mới ùa vào bờ đây?

Yêu một người thật sự là rất khó
Càng khó hơn khi xa cách nghìn trùng
Đưa bút viết những dòng thơ tự hỏi
Đến bao giờ thì người mới biết em?....
voicoi
mem- siêu vip
mem- siêu vip
voicoi

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 617
A1 won A1 won : 72627

EXP EXP : 46

Ngày tham gia Ngày tham gia : 19/05/2009
Age Age : 28 Đến từ Đến từ : Trần Mai Ninh Skul
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Student

Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em   Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em I_icon_minitimeFri Jun 05, 2009 4:45 pm

Chắc mi phải đợi kiếp sau thì nó mới bik mi đó ,skfskj ,skfskj ,skfskj ,skfskj

Kim Jae Joong- tỳnh yêu của em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang